Chuyển tới nội dung

[Online] Công Ty Công Nghệ Green House Tuyển Dụng Thực Tập Sinh Content Marketing Part-time 2024

Công Ty Công Nghệ Green House

GIỚI THIỆU CÔNG TY

Công ty cổ phần công nghệ Green House là công ty chuyên thiết kế website, marketing online, thiết kế các ứng dụng điện thoại. Ngoài ra, Green House còn đưa ra các giải pháp điều chỉnh lại các website, phần mềm quản lí, ứng dụng hay quảng cáo không hiệu quả. Từ đó mang lại giá trị bền vững cho khách hàng.

THỰC TẬP SINH CONTENT MARKETING PART-TIME ONLINE

MÔ TẢ CÔNG VIỆC

  • Xây dựng, đóng góp ý tưởng, làm mới nội dung những dự án mà đội Content đang phụ trách. Bao gồm: Những nội dung của website, fanpage trên các nền tảng ứng dụng…
  • Lập kế hoạch phân tích đánh giá từ khóa, xây dựng bộ từ khóa chuẩn SEO
  • Viết và cập nhật nội dung lên website chuẩn SEO theo kế hoạch
  • Đề xuất các ý tưởng marketing phù hợp
  • Quản trị fanpage, group, các kênh truyền thông khác của chiến dịch

YÊU CẦU ỨNG VIÊN

  • Vị trí này không yêu cầu kinh nghiệm
  • Yêu thích về SEO, Content Marketing
  • Tự giác, cẩn thận, tỉ mỉ
  • Thực tập tối thiểu 3 tháng (Thực tập online)

CHÍNH SÁCH ĐÃI NGỘ

  • Được sắp xếp lịch thực tập linh động theo lịch học (Tối thiểu 6 buổi/tuần)
  • Có hỗ trợ con dấu thực tập
  • Được hướng dẫn nội dung và hỗ trợ làm báo cáo thực tập.
  • Được đào tạo từ A-Z và đi sâu về SEO Website.

***Đối với những bạn chưa đến kì thực tập nhưng muốn đi thực tập học hỏi kinh nghiệm, sau khi thực tập tại công ty có thể nhờ công ty đóng dấu trong đợt thực tập chính thức.

ĐỌC THÊM: [HCM] Công Ty Tohogenkai Việt Nam Tuyển Dụng Thực Tập Sinh Content Marketing

CÁCH THỨC ỨNG TUYỂN

  • Ứng tuyển qua email hongnhu.ghouse@gmail.com.
  • Hạn cuối: 23:59 ngày 31/12/2024
  • Lưu ý: Do hạn chế về mặt thời gian, chúng tôi có thể sẽ chỉ phản hồi kết quả ứng tuyển qua email cho các ứng viên được chọn. Trong và sau khi ứng tuyển, vui lòng thường xuyên kiểm tra cả hòm thư Spam hoặc Promotions (Quảng cáo) để không bỏ sót bất cứ thông báo nào từ chúng tôi.

Xem và tương tác trực tiếp với nhà tuyển dụng trên FB group: Digica (Search theo tên công ty)

Đăng tuyển dụng mới

6 bình luận trong “[Online] Công Ty Công Nghệ Green House Tuyển Dụng Thực Tập Sinh Content Marketing Part-time 2024”

  1. טלגראס תל אביב
    טלגראס מדריך: המדריכים המלא לרכישת שרף דרך הטלגרם

    קנאביס הנחיות היה אתר רשמי מסמכים ומדריכי לסחר ב קנאביסין על ידי התוכנה הפופולרית הטלגרמה.

    האתר האינטרנט הוצע את כל ה הקישורים לאתרים והמסמכים המתעדף להקבוצות וערוצים המומלצים מומלצים לביקור לסחר ב קנאביס בהטלגרמה בארץ ישראל.

    כמו לצד זאת, האתר הרשמי מציעה מדריכים מפורטים לכיצד להתכנן בהקנאביס ולקנות קנאביסין בנוחות ובמהירות רבה.

    בעזרת המדריך, כמו כן משתמשי משתמשים בטלגרם יוכלו להירשם לעולם השרף בהמסר בפניות מאובטחת ובטוחה.

    ההרובוטים של השרף מאפשר להמשתמשים ללהוציא פעולות השונות שונות וצבעוניות כמו גם רכישת קנאביס, קבלת הודעה תמיכה, בדיקת והוספת ביקורות על המוצרים. כל זאת בפני נוחה לשימוש ופשוטה דרך האפליקציה הניידת.

    כאשר כאשר מדובר בדרכי התשלום, הקנאביס משתמשת בשיטות מוכרות כגון מזומנים, כרטיסי האשראי של אשראי ומטבע דיגיטלי. חשוב להדגש כי יש לבדוק ולוודא את המדיניות והחוקים המקומיים בארץ שלך ללפני ביצוע רכישה.

    טלגרם מציע יתרונות מרכזיים כגון פרטיות וביטחון מוגברים מאוד, השיחה מהירה וגמישות גבוהה. בנוסף, הוא מאפשר גישה להאוכלוסיה גלובלית רחבה ומציע מגוון רחב של תכונות ויכולות.

    בבתום, הטלגרמה מסמכים הוא המקום הטוב ללמצוא את כל המידע והקישורות להשקיה קנאביסין בפני מהירה, בבטוחה ונוחה מאוד דרך הטלגרם.

  2. usdt не чистое
    Осмотр Tether в чистоту: Каким образом защитить личные цифровые состояния

    Все более людей обращают внимание к безопасность их электронных финансов. Постоянно шарлатаны предлагают новые подходы хищения цифровых денег, и владельцы криптовалюты являются пострадавшими их афер. Один из подходов охраны становится тестирование бумажников на наличие нелегальных финансов.

    Зачем это необходимо?
    В первую очередь, чтобы сохранить свои финансы от дельцов или похищенных монет. Многие вкладчики сталкиваются с риском потери своих средств в результате обманных схем либо краж. Тестирование кошельков помогает выявить непрозрачные операции и предотвратить возможные потери.

    Что наша команда предлагаем?
    Мы предлагаем услугу анализа цифровых кошельков а также операций для обнаружения происхождения денег. Наша система анализирует данные для выявления нелегальных действий а также оценки угрозы вашего счета. Вследствие этой проверке, вы сможете избегнуть проблем с регулированием и также защитить себя от участия в незаконных переводах.

    Как происходит процесс?
    Наша фирма сотрудничаем с первоклассными аудиторскими организациями, такими как Kudelsky Security, для того чтобы гарантировать прецизионность наших проверок. Мы применяем передовые технологии для определения опасных операций. Ваши информация проходят обработку и хранятся согласно с высокими стандартами безопасности и приватности.

    Каким образом проверить личные USDT на прозрачность?
    Если хотите проверить, что ваша Tether-кошельки чисты, наш сервис предлагает бесплатное тестирование первых пяти бумажников. Легко введите положение своего кошелька на нашем сайте, и мы предоставим вам полную информацию доклад об его статусе.

    Защитите свои фонды уже сейчас!
    Не подвергайте опасности подвергнуться мошенников или оказаться в неприятную ситуацию из-за противозаконных операций. Свяжитесь с нашему агентству, для того чтобы предохранить свои цифровые активы и предотвратить проблем. Совершите первый шаг к безопасности криптовалютного портфеля уже сегодня!

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *